WACHEZAJI WA MINZIRO WAPEWA SIKU 10 KULA BATA NA FAMILIA

In Michezo

UONGOZI wa Singida United umeamua kuwapa siku 10 za mapumziko wachezaji wake ili kurejea kwenye familia zao pamoja na kupata muda wa kupumzika kwa muda.

Singida United iliyo chini ya kocha Felix Minziro ilishindwa kubeba pointi tatu kwenye mchezo wake wa mwisho dhidi ya KMC uliochezwa uwanja wa Namfua kwa kugawana pointi mojamoja.

Ofisa Habari wa Singida United, Cales Catemana amesema kuwa ligi imekuwa na ushindani hivyo wameamua kuwapa mapumziko wachezaji wapate akili mpya.

“Tunatambua kwa sasa bado mwenendo wetu haujawa mzuri ila bado tunapambana kurejea kwenye ubora, kwa sasa tumeamua kuwapa mapumziko ya siku 10 wachezaji ili wakirejea wawe na ari mpya.

“Mchezo wetu unaofuata ni dhidi ya Stand United ya Shinyanga hivyo baada ya kurejea kambini tutaanza kujipanga kwa ajili ya mchezo huo,” amesema

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mufti Mkuu wa Tanzania aomba kutokomea kwa Corona.

Mufti wa Tanzania Sheikh Abubakari Zubery Bin Ally amewaomba watanzania kuungana kwa pamoja kumuomba mwenyezi Mungu ili virusi vya

Read More...

Simba waendelea kula mifugo Mara.

Serikali Wilayani Serengeti Mkoani Mara imekiri kuwepo kwa kundi la Simba linaloendelea kula mifugo ya wananchi katika wilaya

Read More...

Amjeruhi mpenzi wake kwa risasi wakiwa hotelini…

Polisi mkoani Geita inamshikilia mfanyabiashara Bw.Salum Othman mkazi wa jijini Mwanza kwa tuhuma za kumjeruhi kwa kumpiga risasi

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu