WANAFUNZI WA UDEREVA WAHITIMU ARUSHA.

In Kitaifa

Wanafunzi wa Mafunzo ya Udereva katika chuo cha Polisi Arusha wameungana na (RTO) Marry Kipesha kupata vyeti vyao pamoja na leseni katika Maafali yao.

Pia Marry Kipesha amewasisitiza na kuwapongeza Madereva hao kwa kuamua kupata elimu hiyo pamoja na kufuata yale waliyofundishwa ili wakawe Madereva vielelezo kwa wengine kwa lengo la kupunguza ajali za barabarani.

Aidha amewataka Madereva wote Wafanyabiashara na wenye magari binafsi pamoja na waendesha bodaboda kufuata sheria za barabarani pia kupata Elimu ili kutambua sheria kwani watu wengi wanatumia vyombo vya moto lakini hawana elimu ya barabarani yakutosha.

Mratibu wa Mafunzo Joseph Wilfred Makyao amewasisitiza Madereva wote wahitimu kuwa na utii wa sheria za barabarani pia amewashauri madereva ambao hawana elimu pia walemavu pamoja na watembea kwa miguu kuendelea kujifunza kuhusiana na sheria za barabarani.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

David Luiz kuitangaza Rwanda Kimataifa.

Mchezaji wa klabu ya Arsenal, David Luiz ameahidi kuitangaza Rwanda kimataifa kwenye sekta ya utalii kwa marafiki zake wanaoishi

Read More...

Rekodi yawekwa na Kipchoge kutoka Kenya

Eliud Kipchoge amekuwa Mwanariadha wa kwanza katika historia ya mbio za marathon kukimbia kilomita 42 kwa muda wa chini

Read More...

Habinder Seth aandika barua kwa DPP kukiri makosa yake.

Habinder Seth, anayekabiliwa na makosa ya Uhujumu Uchumi amemuandikia barua Mkurugenzi wa Mashtaka Nchini (DPP) kukiri makosa yake na

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu