Wanaume kuongezewa muda wa likizo ya uzazi nchini.

In Kitaifa

Leo June 11 Mbunge wa CHADEMA  Said Kubenea amesema Serikali inapaswa kuangalia watu walioko na zaidi ya mke mmoja ili kuingizwa katika mfuko wa bima ya Afya kutokana na baadhi ya makabila na madhehebu ya kidini kuruhusu hilo kwani mfuko wa bima wa Afya unatambua mke mmoja,Swali ambalo pia limesifiwa sana na Spika wa Bunge Mh Job Ndugai na likajibiwa na Mh Naibu Waziri wa TAMISEMI Mh Joseph Kakunda akisema Serikali limelichukua suala hilo na litafanyiwa kazi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TCRA yatoa leseni 224 za watoa huduma za maudhui mtandaoni…93 ni za Blogs, 97 ni za Online Tv.

Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Udhibiti wa Mawasiliano Tanzania (TCRA), James Kilaba amesema leseni 224 zimetolewa kwa watoa huduma

Read More...

Muungano wa Afrika umeiomba DR Congo uahirishe kutangaza matokeo kamili ya uchaguzi mkuu

Muungano wa Afrika (AU) umeitaka Jamhuri ya Kidemokrasi ya Congo iahirishe kutangaza matokeo ya uchaguzi mkuu. Muungano huo unaonuia

Read More...

Bunge kupiga kura tena 29 mwezi januari.

Waziri mkuu wa Uingereza Theresa May ataitisha kura nyingine Januari 29 kuhusu makubaliano ya Uingereza kujitoa kutoka Umoja wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu