Waziri Mkuu awaagiza Mawaziri kuondoa mkanganyiko uliopo kwenye vyombo vya udhibiti nchini.

In Kitaifa

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amemuagiza Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu Sera na Uratibu, Bibi Jenista Mhagama akutane na mawaziri wa sekta nyingine na watafute namna ya kuondoa mkanganyiko uliopo kwenye vyombo vya udhibiti hapa nchini.

Waziri Mkuu ametoa agizo hilo Bungeni jijini Dodoma, kwenye mkutano wa 15 wakati akihitimisha hoja ya bajeti ya Ofisi ya Waziri Mkuu, taasisi zake na Mfuko wa Bunge kwa mwaka 2019/2020.

Amekuwa akitoa ufafanuzi juu ya masuala yaliyogusa vyombo vya udhibiti kama vile Mamlaka ya Chakula na Dawa TFDA, Shirika la Viwango Tanzania TBS, Mkemia Mkuu wa Serikali, Mamlaka nyingine za udhibiti pamoja na Mamlaka ya Mapato Tanzania TRA, OSHA, BRELLA na Taasisi ya Mionzi ambayo yaligusiwa na Waheshimiwa Wabunge.

Amesema licha ya Serikali kujenga mazingira wezeshi na rahisi ya kufanya biashara na uwekezaji, bado kumekuwepo na malalamiko kutoka kwa wafanyabiashara na wawekezaji kama walivyoeleza Waheshimiwa Wabunge wakati wa kuchangia hoja hiyo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mufti Mkuu wa Tanzania aomba kutokomea kwa Corona.

Mufti wa Tanzania Sheikh Abubakari Zubery Bin Ally amewaomba watanzania kuungana kwa pamoja kumuomba mwenyezi Mungu ili virusi vya

Read More...

Simba waendelea kula mifugo Mara.

Serikali Wilayani Serengeti Mkoani Mara imekiri kuwepo kwa kundi la Simba linaloendelea kula mifugo ya wananchi katika wilaya

Read More...

Amjeruhi mpenzi wake kwa risasi wakiwa hotelini…

Polisi mkoani Geita inamshikilia mfanyabiashara Bw.Salum Othman mkazi wa jijini Mwanza kwa tuhuma za kumjeruhi kwa kumpiga risasi

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu