The Weeknd atoa onyo kwa Wizkid na wasanii wengine wanaotumia neno ‘StarBoy.

In Burudani, Kimataifa

Msanii wa muziki kutoka Canada, The Weeknd amewaonya wasanii wa muziki dunia akiwemo Wizkid kuacha mara moja kutumia neno ‘StarBoy’ kwa madai kuwa neno hilo ameshalilipia (TradeMark) kwa matumizi yake ya kibiashara.

The Weeknd na Wizkid

The Weekend amesema kuwa yeye ndiye muanzilishi wa neno hilo ‘StarBoy’ na yeyote atakayetumia atachukuliwa hatua za kisheria.

Kwa mujibu wa mtandao wa TMZ, Tayari wanasheria wa The Weeknd wameshaandaa nyaraka za kumburuza Eymun Talasazan mahakamani kwa kutumia neno ‘StarBoy’ kwenye vipindi vyake vya TV baada ya The Weeknd kuachia album yake ya ‘StarBoy’ mwaka 2016.

Wimbo wa ‘StarBoy’ ni moja ya nyimbo zilizopo kwenye album hiyo na ulifanikiwa kushika namba moja kwenye chati za Billboard top 100.

Kwa The Weeknd wimbo wa StarBoy ni wimbo wa tatu kushika namba moja kwenye chati hizo maarufu zaidi duniani.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Bunge lawataka Heche na Zitto Kuripoti Polisi.

Naibu Spika wa Bunge, Dk. Tulia Ackson amemtaka Mbunge wa Tarime Vijijini, John Heche (Chadema) na Mbunge wa Kigoma

Read More...

Kiongozi wa Kiroho matatani kwa ubakaji.

Kiongozi wa Kiroho wa India maarufu kama Guru anayedaiwa kuwa na mamilioni ya wafuasi duniani amekutwa na hatia ya

Read More...

UEFA: Mo Salah, Mane na Firmino wasababisha vilio Italia.

Klabu ya soka ya Liverpool usiku wa jana imefanikiwa kuingiz mguu mmoja katika hatua ya fainali ya klabu bingwa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu