Wizara Ya Afya Yawataka Wananchi Kuchukua Tahadhari Dhidi ya COVID – 19

In Kitaifa

Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto imewasihi na kuwasisitiza zaidi wananchi kuzingatia tahadhari zote ikiwemo uvaaji wa barakoa

Taarifa hiyo iliyotolewa  Jumapili, Februari 21, 2020 na Mkuu wa Kitengo cha mawasiliano kwa umma, Gerard Chami alisema wizara inaendelea kusimamia na kusisitiza utekelezaji wa tahadhari ya magonjwa mbalimbali yasiyoambukiza na ya kuambukiza yakiwemo ya milipuko ikiwemo tishio la ugonjwa wa COVID-19.

Alitaja tahadhari zingine ikiwemo kunawa mikono, kutumia vipukusi (sanitizer),  kufanya mazoezi a, kuwalinda wale wote walio katika hatari kama wazee, watu wanene, na wenye magonjwa ya muda mrefu.

Kupata lishe bora ikiwemo matunda na mbogamboga, matumizi ya tiba asili zilizosajiliwa na baraza la tiba asili na kama inavyoelimishwa na wataalamu husika na kuwahi katika vituo vya kutolea huduma za afya mara uonapo dalili za maradhi ili watoa huduma wapate nafasi nzuri zaidi ya kutibu.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

NASA yathibitisha kuwasili chombo chake kwenye sayari nyekundu

Chombo cha anga za mbali cha Marekani kisicho na abiria kimetua jana kwenye sayari nyekundu ya Mirihi au

Read More...

JPM atoa mazito kwa Kijazi

Rais wa Tanzania, John Magufuli amesema alikosa mtu wa kumteua kuwa katibu mkuu kiongozi baada ya aliyekuwa akishika nafasi

Read More...

Wadukuzi wavamia tovuti za serikali ya Myanmar

Wahalifu wa kimtandao wamedukua tovuti za serikali inayodhibitiwa na jeshi nchini Myanmar hii leo, wakati kukiibuka mzozo wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu