Yanga yaendelea kujifua Njombe.

In Kitaifa, Michezo

 

Kikosi cha Yanga kimeendelea kujifua kwenye Uwanja wa Chai Chai mjini njombe, kabla ya kuikabili Majimaji mwishoni mwa wiki.

Jana Jumatatu jioni kocha wa Yanga George Lwandamina, aliwapa mazoezi mepesi nyota walioanza dhidi ya Njombe, huku wale waliokuwa benchi wakifanya mazoezi makali.

Kocha huyo raia wa Zambia amesema kuwa, kuna vitu vichache lazima wavifanyie kazi kabla ya kukabiliana na Majimaji ambayo ilitoka sare na Prisons wikiendi iliyopita.

Hata hivyo amesema hawezi kusema wazi ni marekebisho gani, lakini lazima waongeze nguvu kwenye vitu vya kiufundi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Rio Ferdinand kujiunga na ndondi baada ya kustaafu.

Rio Ferdinand anazindua taaluma yake mpya kama mwanandondi miaka miwili baada ya kustaafu kutoka soka. Hatua ya Rio mwenye

Read More...

Mlinda mlango Goran Lenac apigwa risasi.

  Mlinda mlango Goran Lenac ambaye alikuwa akikipiga katika klabu ya Fc Bolekj inayoshiriki katika ligi kuu nchini Montenegro

Read More...

Fury aomba hukumu ya kufungiwa ndondi kuondolewa.

Bondia wa zamani wa uzito wa juu duniani Tyson Fury ameomba kuondolewa adhabu ya kutoshiriki mchezo huo ikiwa ni

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu