Yesu Bandia hakufariki na bado yupo Kenya.

In Kimataifa

Mhubiri wa Marekani na muigizaji Michael Job, ambaye hivi karibuni alikuwa nchini Kenya na kuitwa ‘Yesu bandia’ hajafariki kama ilivyotangazwa hapo jana na vyombo vya habari na mitandao.

Kulingana na uchunguzi wa BBC Swahili Mhubiri huyo yupo hai na mzima wa afya, pia yupo nchini Kenya na kwamba hajatimuliwa kama ilivyodaiwa awali.
Taarifa za vyombo vya habari zilianza kuenezwa kuwa,Yesu huyo bandia alifariki siku chache tu baada ya kuhudhuria ibada ya kidini.
Hata hivyo mhubiri huyo ameendelea kuchapisha picha na video za shughuli zake siku baada ya siku.

Katika chapisho hilo na kanda za video alizoweka katika akaunti yake ya facebook, Bwana Job anaonekana katika gari moja akihubiri Kiingereza huku akisaidiwa na mkalimani huku watu wakifuatilia mahubiri yake.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tetesi za soka Ulaya.

Inter Milan wanafikiria kumnunua kiungo wa kati, Mfaransa N'Golo Kante huku Blues wakiwa tayari kusikiliza ofa kwa ajili

Read More...

Manchester City kushiriki kombe la Ulaya.

Klabu ya Manchester imefanikiwa kubadili marufuku ya miaka miwili kushiriki katika mashindano ya klabu bingwa Ulaya kuanzia msimu

Read More...

Mama akiri kuua Watoto wake wanne.

Mwanamke mmoja nchini Kenya Betrice Mwende, anayeshikiliwa kwa tuhuma za kuwaua watoto wake wanne, amekiri Mahakamani kuwa ni

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu