YG NA KEHLANI WAMEACHANA TENA.

In Burudani

Ni juzi tu katika siku ya wapendanao mambo yalionekana yapo vizuri kati ya rappa #yg na mpenzi wake #kehlani ambapo walitoa wimbo wa pamoja katika siku hiyo uitwao #konclusion taarifa mpya zinasema kuwa wawili hao wameachana.

Kupitia ukurasa wa mtandao wa kijamii wa Twitter mwanadada #kehlani amebainisha kuwa yupo single.

Baada ya kauli hiyo imefatiwa na wimbo ambao ameupa jina #ValentineDay ambao ameonekana kuzungumzia kuhusu kuachana kwake na rappa #yg .

Baadhi ya mistari kwenye wimbo huo imebainisha kutengana kwao kwani Kehlani anaskika akiimba “I helped you fight your addiction and change your whole life just to find my self played in the end” .

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tamisemi Yakanusha Taarifa Iliyotolewa Na Mgombea Urais Wa Chadema,tundu Lissu

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) imekanusha madai yaliyotolewa na mgombea urais wa Tanzania

Read More...

Korea Kaskazini yaonya kuhusu shughuli za kijeshi la Korea Kusini kwenye eneo lake- KNCA

Korea Kaskazini imesema ilikuwa inautafuta mwili wa raia wa Korea Kusini aliyeuwawa na wanajeshi wake, lakini ikionya kwamba shughuli

Read More...

PICHA:Mkurugenzi wa Huduma za Uuguzi na Ukunga Bi. Ziada Sellah akizindua kitabu kinachoitwa “COVID-19 VITA VYA KARNE YA 19”

Wauguzi wa hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru-Arusha wakionesha vyeti vyao mara baada ya kutunukiwa vyeti

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu