Achimba kaburi ndani ya chumba cha kulala.

In Kimataifa


Jamaa mmoja wa miaka 25 kutoka kaunti ya Narok nchini
Kenya amewaacha watu vinywa wazi baada ya kuchimba kaburi
katika chumba chake cha kulala.


Kisa hicho cha kushangaza kilipelekea wakazi wa eneo hilo
kufurika nyumbani kwake Geoffrey Lang’at wakitaka kujua ni
kwa nini alichukua hatua kama hiyo.


Kulingana na jamaa huyo kaburi hilo lilikuwa ni lake na
hakuelewa ni kwa nini watu walijihusisha na maisha yake.
Wakati wakazi hao wakizidi kuulizana maswali jamaa huyo
alitoweka ghafla kijijini hapo na haijulikani alikoenda.


Mkewe amesema kuwa Mumewe alimwambia alikuwa akijenga
chumba kingine cha ardhini ndani ya chumba chake cha kulala.
Mwenyekiti wa Nyumba Kumi eneo hilo alithibitisha kisa hicho
na kusema kwamba tayari uchunguzi wa kumsaka Lang’at
umeanza.

Wazee wa mtaa wametangaza mpango wa kufanya tambiko za
kulitakasa boma la jamaa huyo kulingana na mila na tamaduni
za jamii ya Kipsigis.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu