Adam Malima afutiwa kesi,Kaka na Dereva wake waongea.

In Kitaifa

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, leo imemuachia huru Naibu Waziri wa zamani Adam Malima kutokana na kesi ya kushambulia iliyokuwa ikimkabili.

Adam Malima ambae juzi ameteuliwa kuwa Mkuu wa Mkoa, yeye na Dereva wake ndio walikua wanakabiliwa na kesi hiyo ambapo Mkurugenzi wa mashtaka amesema hana nia ya kuendelea na kesi hiyo.

Antena imemnasa dereva wake Ramadha Mohamed pamoja na kaka yake Malima, mara baada ya kesi hiyo kufutwana walikuwa na haya ya kuongea.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu