ADC walaani kushambuliwa kwa Lissu.

In Kitaifa, Siasa

Chama cha Allience for Democratic Change ADC, kimelaani kushambuliwa kwa Mbunge wa Jimbo la Singida Mashariki na Mwanasheria Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA Tumdu Lissu.

Hayo yamesemwa na Katibu Mkuu wa Chama hicho Doyo Hassan Doyo, alipozungumza na waandishi wa habari jijini Dar es salaam.

Hassan Doyo amesema matukio mbalimbali yanayoendelea kutokea hapa nchini likiwemo la kushambuliwa mbunge Tundu Lissu, hayakubaliki hata kidogo.

Aidha chama hicho kimetoa ushauri kwa serikali na vyombo vyake vya ulinzi na usalam juu ya mataukio hayo.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu