Babalevo kuminyana na Zitto Ubunge

In Kitaifa, Siasa

Msanii Babalevo ambaye ni diwani aliyemaliza muda wake katika kata ya Mwanga Kaskazini Manispaa ya Kigoma Ujiji kupitia chama cha ACT wazalendo, amesema sasa anakwenda kugombea ubunge.

Msanii wa Bongo Fleva na Diwani mstaafu, Babalevo amesema ni muda sasa wa kuwania ubunge na atakwenda kugombea katika jimbo la Kigoma Mjini.

”Baada ya hapa naondoka naelekea Kigoma kwa wananchi wangu nakwenda kuchukua fomu ya kugombea ubunge jimbo la Kigoma Mjini kama Mh Zitto hatagombea lakini akigombea nitaenda jimbo jingine”, amesema.

Babalevo amehudumu kama diwani wa Mwanga Kaskazini kwa miaka mitano lakini pia amewahi kutumia kifongo jela, ambapo mwenyewe anasema jela ilimfundisha mambo mengi ikiwemo kumjua Mungu.

Kwa upande mwingine Babalevo amesema akipata kiinua mgongo chake cha Mil 20 au zaidi basi Mil 10 atazirudisha kwa wananchi wake.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu