CCM wapongezwa kwa utaratibu wa kura za maoni.

In Kitaifa

Wakati chama cha mapinduzi CCM Kinaendelea na mchakato
wake wa kuwapata wagombea wa ubunge kupitia chama hicho,
watu mbali mbali wamepongeza utaratibu unaotumika kuwapata
wawakilishi hao.


Kubwa zaidi ni namna upigaji wa kura na uhesabuji wa kura
hizo unavyofanyiaka hadharani kila mmoja akishuhudia kura
walizozipata watia nia hao.

Mchambuzi wa siasa hapa nchini Ndugu Issa Omary kutoka chuo kikuu cah Dar es salaam,
na Dkt Lupa Ramadhani wameupongeza utaratibu huo mpya wa
CCM katika hatua za awali.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu