Ccm yamtuhumu DC kutumia nguvu isiyohitajika.

In Uncategorized


Chama cha Mapinduzi CCM wilaya ya Tabora, kimemtuhumu
mkuu wake wa wilaya Komanya Kitwala, kwa kutumia nguvu
isiyohitajika kuwafanya wafanyabiashara ndogo kulipia
vitambulisho vya mjasiriamali.


Imeelezwa kuwa mkuu huyo wa Wilaya amekuwa akitumia
Askari polisi wenye silaha na hivyo kuhatarisha ushindi wa
chama hicho katika uchaguzi mkuu mwaka huu.


Akizungumza kwa niaba ya kamati ya Siasa ya wilaya,katibu wa
CCM wilaya ya Tabora Nicolaus Malema,amesema mbaya zaidi
wahusika tayari wamelipa, lakini wanalipishwa wasaidizi wao
kama waosha sahani jambo lililowafanya kwenda kulalamika
kwenye chama.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu