CHADEMA wafungua mlango kwa wagombea urais 2020.

In Kitaifa


Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo
CHADEMA John Mnyika leo Juni 3, 2020 amewataka
wanachama wa chama hicho ambao wana nia yakugombea urais
mwezi October kuanza kutia nia huku akiweka bayana kuwa
yeyote mwenye vigezo anaruhusiwa kuwania nafasi hiyo ya
urais kupitia chama hicho huku akisema chama hicho pia
kinawakaribisha vyama vingine kuunga nao katika kukiondoa
chama kilichopo madarakani.


Msikilize hapa Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na
Maendeleo CHADEMA John Mnyika akiyatanabaisha hayo
kutoka ofisi kuu za chama hicho.

Katika hatua nyingine ya mlango walioufungua Katibu Mkuu
wa CHADEMA John Mnyika ameelezea juu ya vyama
vinavyotaka kuungana kukitoa chama kilichopo madarakani kwa
sasa anatanabaisha Katibu mkuu chadema John Mnyika.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu