Chadema wazungumza baada ya Lissu Kushambuliwa.

In Kitaifa, Siasa

 

Katibu Mkuu wa Chadema Doctor Vincent Mashinji, amesema kuwa mjumbe wa kamati kuu ya chama hicho Tundu Lissu anaendelea vizuri na ameshazinduka.

Antenna imemnasa Dk Mashinji,ambaye amezungumza mambo mbali mbali,ikiwemo taarifa kutoka kwa mwenyekiti wa chama hicho Freeman Mbowe, ambaye aliongozana na Lissu kupata matibabu Nairobi nchini Kenya.

Kutokana na ktukio hilo pia Dk Mashinji ametoa wito kwa wanachama wote wa chadema na watanzania kwa ujumla, kwenda kwenye hospitali na zahanati kutoa damu,ili ziweze kuwasaidia wenye uhitaji, lakini pia ameitaja namba ya akaunti ya benk, ambayo watu wanaweza kutoa michango yao kusaidia matibabu ya Lissu.

Kwa upande wake waziri mkuu mstaafu Fredrick Sumaye ambaye alikuwepo katika mkutano huo, pia alipata nafasi ya kulizungumzia tukio hilo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu