CHADEMA wazungumzia hali Lissu kwa sasa.

In Kitaifa, Siasa

Ikiwa ni siku kadhaa zimepita tangu mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissi kushambuliwa kwa risasi na watu wasiojulikana nyumbani kwake Dodoma.

Chama cha Demokrasia na maendeleo CHADEMA kwa mara nyingine leo wamekutana na wanahabari na kuzungumzia tukio la kushambuliwa Tundu Lissu na hali yake inavyoendelea kwa sasa.

Akielezea tukio hilo katibu Mkuu wa chama hicho Doctor Vincent Mashinji, amesema kama aliyetekeleza kitendo hicho yuko miongoni mwa watanzania, hana budi kujitathimini kwa kitendo hicho cha kinyama.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu