Chadema yatoa taarifa juu ya Mbowe kushambuliwa

In Kitaifa


Usiku wa kuamkia leo kiongozi wa Kambi Rasmi ya Upinzani
Bungeni ambaye pia ni Mwenyekiti wa Chama Cha Chadema
Freeman Aikael Mbowe, amevamiwa nyumbani kwake jijini
Dodoma na watu wasiojulikana ambao walimpiga na kumjeruhi.
Katibu Mkuu wa Chadema John Mnyika amesema waliomvamia
Mbowe bado hawajajulikana,lakini wakati wa tukio walisema
maneno yenye muelekeo wa kisiasa.
Kwa sasa Mbowe amehamishiwa jijini Dar es Salaam kwa ajili
ya matibabu zaidi.

Kufutia tukio hilo Kamanda wa Polisi Mkoa wa Dodoma Gilles
Muroto amesema jeshi hilo linaendelea na uchunguzi lakini kwa
taarifa za awali, Mbowe ameumizwa kwa kukanyagwa na
kuvunjika mguu wa kulia.

Rais Dkt John Magufuli pia amefika kumjulia hali Mwenyekiti
wa CHADEMA Taifa na Kiongozi wa Kambi Rasmi ya

Upinzani Bungeni Freeman Mbowe ambaye ameshambuliwa na
kujeruhiwa na watu wasiojulikana wakati akirejea nyumbani
kwake Area D jijijini Dodoma usiku wa kuamkia leo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu