Chama cha mapinduzi CCM chatangaza vita kali.

In Kitaifa


Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM Humphrey Polepole
amezungumza leo na watanzania kupitia vyombo vya habari
kuhusu masula mbalimbali yanayoendelea ndani ya Chama na
mipango mikakati kuelekea Uchaguzi Mkuu.


Katika juhudi za serikali za kupamana na Rushwa Nchini
Chama cha Mapinduzi CCM kimetoa namba maalumu kwa
wananchi kwaajili ya kutoa taarifa pindi mtu yeyote anayetoakea
ndani ya chama hicho atakapokuwa anaomba rushwa lengo
likiwa nikukomesha wimbi la rushwa hasa kuelekea mkatika
uchaguzi mkuu Octoba Mwaka huu.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu