Darasa la 7 Kuanza Mitihani ya Kuhitimu Kesho.

In Kitaifa

 

Wanafunzi zaidi ya mia 9 na 17 wanatarajiwa kufanya mtihani wa kuhitimu elimu ya msingi kesho na keshokutwa Septemba 6 na 7.
Kati ya wanafunzi hao asilimia 47.19 ni wavulana, wakati asilimia 52.81 ni wasichana.
Katibu Mtendaji wa Baraza la Mitihani Tanzania Necta Dk Charles Msonde, amesema maandalizi yameshakamilika ikiwa ni pamoja na kusambazwa kwa vifaa vinavyohitajika katika halmashauri zote nchini.
Dk Msonde amezitaka halmashauri kuhakikisha utaratibu wa uendeshaji wa mitihani unazingatiwa.

 

Na kwa upanda mwingine Baraza la Mitihani Tanzania Necta limeeleza kuwa, shule zote zinazofungiwa kuwa vituo vya mitihani kutokana na sababu za ukiukwaji wa kanuni za baraza hilo haimaanishi shule hizo zinafungiwa kabisa kufundisha,bali zinafutiwa kibali cha kuwa vituo vya kufanyia mitihani.

 

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu