Diwani atoa siri nzito kuhusu madiwani waliojizulu.

In Kitaifa, Siasa
Diwani Viti Maalum Digna John Nasari amesema kuwa anawashangaa Madiwani wanaoachia Nafasi zao,na kisha kuomba ridhaa tena kwa kuwa inaonesha mashaka katika kujiuzulu nafasi zao.
Diwani Digna akiwa katika studio za radio5fm
Akizungumza katika kipindi cha Goodmorning Tanzania kinachorushwa na kituo cha redio 5 Arusha Digna amesema kuwa,Viongozi ambao wamepewa dhamana na wananchi wanapaswa kuwaletea maendeleo hata  kama kuna migongano  ndani ya vyama vyao.
Diwani Digna akisisitiza jambo.
Aidha ametaja baadhi ya changamoto katika utekelezaji wa majukum yao kuwa ni Pamoja ukwamishwaji na itikadi za kiasiasa na kushindwa kushirikiana miongoni mwa wateule wa raisi na madiwani hali ambayo inachangia kucheleweshwa kwa miradi ya maendeleo.
Diwani huyo amasema maendeleo hayana chama na hivyo kuwataka kushirikiana bila kujali Itikadi zao kwa kuwa nmuda uliopo sasa ni utekelezaji wa maendeleo na siasa ni mwaka 2020.
Mhe.Digna katika picha ya pamoja na watangazaji wa radio5fm
kuanzia kushoto ni Ashura Mohamed kulia ni Semio Sonyo Mkurugenzi
wa vindi radio5fm.

Tazama mahojiano hapa.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu