G20 yaahidi kuepuka vikwazo vya kibiashara.

In Kimataifa

Kundi la mataifa yaliyoendelea na yanayoinukia kiuchumi la G20 limeahidi kuepuka vizuizi vya kibiashara kwa bidhaa muhimu ikiwemo chakula wakati wote wa mzozo wa janga la virusi vya corona.

Ahadi hiyo imetolewa na mawaziri wa biashara na uwekezaji wa mataifa ya kundi hilo ambao wamesema vikwazo kwa usafirishaji wa vifaa vya matibabu na bidhaa muhimu havipaswi kulemaza biashara na mifumo ya usambazaji wa mahitaji duniani.

Mawaziri hao walishiriki mkutano kwa njia ya vidio pia wameahidi kujizuia kuweka vizuizi kwenye mazao ya kilimo pamoja na kuepuka kuweka akiba ya chakula isiyo ya lazima.

Hatua ya kundi la G20 inakuja baada ya shirika la fedha la kimataifa IMF na shirika la Biashara duniani WTO kuonya dhidi ya kuongezeka kwa vizuizi vya usafirishaji wa bidhaa unaotokana na janga la virusi vya corona.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu