Gambo: Wanaoingia nchini wasiwekwe karantini siku 14.

In Kitaifa


Mkuu wa mkoa wa Arusha ndugu Mrisho Gambo, amesema
wanampango wa kuzungumza na mamlaka za juu nchini,
kuondoa kipengele kinachomtaka kila mtu anaeingia nchini
kukaa karanatini siku 14 kutoka na janga la Corona.

Gambo amesema wanafikiria kufanya hivyo ili kuinusuru sekta
ya utali hususani katika mkoa waArusha, ambayo imeathirika
pakubwa kutokana na janga la ugonjwa huo wa Corona.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu