Halmashauri zimenyang’anywa mamlaka za kutengeneza barabara-Mdee.

In Kitaifa

Mbunge Jimbo la Kawe lililopo jijini Dar es salaam Halima Mdee, amesema halmashauri zote zimenyang’anywa mamlaka ya kutengeneza barabara nchini, hivyo wananchi wanatakiwa kulifahamu hilo.

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam mara baada ya kufanyika kwa kikao cha Halmashauri ya jiji, kilichojumuisha wabunge na madiwani kwaajili ya kujadili mipango kazi ya jiji hilo.

Amsema kuwa kwa sasa wananchi wanatakiwa watambue kuwa barabara zote haziko chini ya halmashauri hivyo, kimeundwa chombo kingine ambacho kitakuwa maalum kwaajili ya kushughulikia barabara.

Hata hivyo ameonyesha wasi wasi wake juu ya chombo hicho, kwa kusema hakitaweza kuwajibishwa na baraza la madini kama kitatenda ndivyo sivyo.

 

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu