Idara ya Uhamiaji yazindua mpango utakaoruhusu wageni wanaoishi nchini kuomba vibali kupitia mfumo wa mtandao.

In Kitaifa

Idara ya Uhamiaji, imezindua mpango utakaoruhusu wageni wanaoishi nchini, kuomba vibali kupitia mfumo wa mtandao, ambao utarahisisha upatikanaji wa huduma hiyo.
Aidha imetoa siku 90 kwa kampuni, taasisi na mashirika binafsi, kuhakiki vibali vya wageni wao kupitia mfumo huo, na kuwasilisha taarifa zao katika ofisi za uhamiaji za mikoa zilizoko katika maeneo yao endapo watabaini kuna tatizo.
Kamishna Jenerali wa Uhamiaji Dk Anna Makakala, ametangaza utaratibu huo jijini Dar es Salaam, wakati wa kuzindua mfumo huo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu