IGP Siro asema hali ya ulizi nchini ni shwari.

In Kitaifa

 

Jeshi la polisi nchini limesema kuwa, hali ya ulinzi na usalama nchini ipo shwari na wananchi wamekuwa wakitoa ushirikiano kwa jeshi hilo.

Pia limesema tayari maelekezo yametolewa kwa kamati za ulinzi na usalama katika ngazi zote za kata,wilaya na mikoa wawe wafuatiliaji kwani usalama wa nchi ni wa kila mmoja wetu.

Hayo yamesemwa mapema leo na mkuu wa jeshi la polisi nchini IGP Simon Siri.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu