Jenerali Mstaafu Awafunda waliorejea shuleni.

In Kitaifa


Mkuu wa mkoa wa Kigoma Brigedia Jenerali mstaafu Emannuel
Maganga amekagua shule zenye wanafunzi wa kidato cha sita
kujionea kama wanatekeleza maelekezo waliyopewa na serikali
ambapo amesema mkoa huo utawawezesha vifaa kinga
wanafunzi ambao hawana uwezo.


Brigedia Maganga akizungumza katika moja ya shule mkoani
humo amewataka wanafunzi hao wa kidato cha sita kuzingatia
masomo na kuachana na mapenzi, pia kuchukua tahadhari zote
zinazotolewa na dhidi ya Corona.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu