Jeshi la zimamoto laonywa kuepuka Rushwa.

In Kitaifa


Maafisa na Askari wa ukaguzi wa jeshi la zima moto na uokoaji
nchini, wameagizwa kufanya ugaguzi wa vifaa vya kinga ya
moto kwenye kampuni mara mbili kwa mwaka huku wakionywa
kutojiuhusiaha na vitemndo vya rushwa.


Wito huo umetolewa mapema leo na kamishna wa usalama wa
moto CF Jesuald Ikonko, alipozungumza na baadhi ya watendaji
wa jeshi hilo, huku kamanda wa zima moto mkoa wa Mtwara
SACP Christina Sunga akielezea baadhi ya matukio ya moto
mkoani humo yametokana na hitilafu za umeme kwa wenye
nyumba.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu