JPM awaapisha mawaziri wapya.

In Kitaifa, Siasa

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli, leo amewaapisha Mawaziri 21 na Manaibu Waziri 21 aliowateua, baada ya kufanya mabadiliko ya Baraza hilo Oktoba 7 mwaka huu.

Sherehe za kuapishwa kwao zimefanyika Ikulu jijini Dar es salaam,na kuhudhuriwa na viongozi mbali mbali wa kitaifa, wakiwemo Makamu wa Rais Samia Suluhu Hassan, Waziri Mkuu Kasim Majaliwa, Spika wa Bunge Job Ndugai na Jaji Mkuu wa Tanzania Prof. Ibrahim Juma.

Miongoni mwa viongozi waliopata kuzungumza katika hafla hiyo ni Spika wa Bunge la Jamhuri la Tanzania Mh Job Ndugai, na yeye amewataka kuchapa kazi ili kuleta maendeleo kwa Taifa, na kumpongeza katibu wa Bunge aliyemaliza muda wake Mh Thomas Kashilila na kumkaribisha Katibu mpya wa Bunge Mh Gaigai.

Kiongozi mwingine aliyepewa nafasi na Rais Magufuli kuzungumza ni Jaji Mkuu wa Tanzania Prof Ibrahim Juma, ambaye amewapongeza na kuwatikia kuwajibika katika kazi, na kuwataka kufuata sheria, katiba na taratibu ili kuondoa migongano na mahakama.

 

 

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu