Kamanda Mkumbo azungumzia miili ya watoto iliyoopolewa shimoni Arusha.

In Kitaifa

 

Jana miili ya watoto wawili imeopolewa katika shimo lililodaiwa kuwa ni shimo la choo eneo la Mji Mpya, katika Mtaa wa Olkerian jijini Arusha.

 

Tukio hilo lilithibitishwa na mwenyekiti wa mtaa huo uliopo Kata ya Olasiti Daudi Safari, ambapo ameeleza kutokea kwa tukio hilo la kukutwa miili ya watoto ambayo haijatambuliwa bado.

Kazi ya uopoaji miili hiyo ilitekelezwa na Jeshi la Zimamoto na Uokoaji, Jeshi la Polisi na Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania JWTZ.

Kufuatia tukio hilo leo kamanda wa polisi mkoa wa Arusha Charles Mkumbo, amezungumza na wanahabari na kueleza yafuatayo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu