Katibu tawala wa Mkoa wa Arusha asema serikali ina wajibu wa Kuhudumia watoto cha SOS.

In Kitaifa

Katibu tawala wa Mkoa wa Arusha Richard Kuitega amesema serikali ina wajibu wa kuanza kusaidia kituo cha Kuhudumia watoto cha SOS,ambacho kilikuwa kinahudumiwa na wafadhali kutoka nje ya nchi.

Akizungumza wakati alipotembelea taasisi inayohudumia watoto yatima ijulikanayo kama SOS children iliyopo Ngaramtoni mkoani Arusha  katibu huyo, amesema serikali ina Jukumu la kutoa ushirikiano ili kuweza kuendeleza miradi mbalimbali kwa manufaa ya Wananchi

Kuitega  amesema kuwa  serikali itaanza kwa kutoa wataalamu watakao toa huduma kituoni hapo  kama vile walimu ili kuhakikisha kuwa wanapunguza baadhi ya changamoto.

Kwa upande wake Mkurugenzi  wa Shirika hilo Fransis Msolo amesema kituo hicho kilikuwa chini ya wafadhili ,ambao kwa sasa wanajitoa hivyo ipo haja ya serikali kupandisha hadhi kituo hicho ili kiweze kutoa huduma ndani ya  Jamii.

Halikadhalika taasisi hiyo imeweza kutunza watoto Elfu moja 1000 ambapo wengine amefika  hadi elimu ya Juu ya Vyuo Vikuu na kuweza kujiendeleza Kimaisha.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu