Kauli ya mpango kwa wanorubuni wanafunzi.

In Kitaifa

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt
Philip Mpango,ametoa wito kwa wazazi na walezi kuhakikisha
wanasimamia vema watoto wao kupata elimu kwa mustakbali
wa Maisha yao, na kuwa na uhakika wa wataalamu mbalimbali
wa baadae kwa manufaa ya taifa.


Makamu wa Rais amesema hayo aliposhiriki hafla ya kukabidhi
madarasa matatu,ofisi mbili na samani katika shule ya Muyama
iliopo Wilaya ya Buhigwe mkoani Kigoma alipopata elimu yake
ya msingi mwaka 1968-1970,madarasa ambayo yamekarabatiwa
na Benki ya Biashara Tanzania TCB.


Katika hatua nyingine Makamu wa Rais ameahidi kuanzisha
tuzo maalum zitakazoenda na zawadi kwa wanaofanya vizuri
katika shule hiyo,ili kuongeza ushindani na ari kwa walimu na
wanafunzi wa shule hiyo.

Akiwa mkoani humo pia amezindua Hoteli ya Kisasa ya Bwami
Dubai ambayo imegharimu bilioni 1.6 iliyojengwa na mzawa wa
Kigoma Evance Chocha katika Wilaya ya Kasulu mkoani humo.


Amesema serikali inatambua mchango wa wazawa na wageni
katika kuchochea maendeleo ya mkoa wa Kigoma na Taifa kwa
ujumla,na kutoa wito kwa watanzania wote hususani wa mkoa
wa Kigoma kuchangamkia fursa za uwekezaji zilizopo katika
mkoa huo ili kuchochea ukuaji wa uchumi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

DC Magoti apiga Marufuku pikipiki kubeba mkaa.

Mkuu wa Wilaya ya Kisarawe mkoani Pwani ndugu PetroMagoti,amepiga marufuku piki piki kubeba mkaa katika Wilayahiyo kuanzia leo July

Read More...

Hali ilivyo Kenya sasa baada ya maandamano

Baada ya maandamano yaliyofanyika nchini Kenya juu ya Muswa wa sheria ya Fedha,leo tumezungumza na ndugu Daniel Orogo mchambuzi

Read More...

Rais wa Msumbiji kufungua maonesho ya sabasaba

Rais Filipe Nyusi wa Msumbiji ambaye anatarajiwa kuwasili nchini kesho kuanza ziara ya kikazi, anatarajiwa kufungua rasmi Maonesho ya

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu