Kingunge ashangazwa na uvumi kuhusu hali yake.

In Kitaifa

Mwanasiasa mkongwe nchini Tanzania Kingunge Ngombale Mwiru, amewashangaa wanaoeneza taarifa kuwa yu mgonjwa na amelazwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili.

Leo akiwa nyumbani kwake Makumbusho jijini Dar es Salaam amesema yuko vizuri na hana tatizo lolote.

Amesema anaendelea kudunda kama kawaida, na kwamba leo asubuhi alifanya mazoezi ya kutembea kwa saa moja ili kuuweka sawa mwili wake.

Kingunge ameshauri kupuuzwa kwa taarifa hizo za mitandaoni, zinazosambazwa kueleza kuwa yu mgonjwa.

Tangu jana Alhamisi Novemba 9,2017 kwenye mitandao ya kijamii imesambazwa picha ikimuonyesha Kingunge akiwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili, akijuliwa hali na Rais mstaafu Jakaya Kikwete na mkewe Salma.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu