Kundi la Boko Haram lapanga kulipua bomu katika mji mkuu wa Nigeria

In Kimataifa

Kundi la Boko Haram linapanga kulipua bomu katika mji mkuu wa Nigeria, Abuja, amesema mtu mmoja anayesemekana kuwa ni mpiganaji wa kundi hilo ,la wanamgambo wa itikadi kali za Kiislam, akizungumza katika  mkanda wa video ulionekana na shirika la habari la Reuters.

Mtu huyo amesema katika vidio hiyo kwamba, mashambulizi zaidi ya mabomu yanapangwa , ikiwa ni pamoja na mjini Abuja ambako wananachi ndipo wanapojihisi wapo salama.

Ukanda huo wa vidio umepatikana na waandishi habari wa tovuti ya habari ya Sahara iliyoko Marekani wakishirikiana na mwandishi habari wa nchini Nigeria Ahmad Salkida.

Shirika la habari la Reuters hata hivyo halikuweza mara moja kuthibitisha ukweli wa video hiyo.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu