Kwa mara ya kwanza shule ya sekondari ya Emboreet itaanza kuokea wanafunzi wa kidato cha tano kwa mwaka huu.

In Kitaifa

Wilaya ya Simanjiro Mkoani Manyara ambayo haina shule ya kidato cha tano na sita, kwa mara ya kwanza shule ya sekondari ya Emboreet itaanza kupokea wanafunzi wa kidato cha tano kwa mwaka huu.

Mkuu wa wilaya ya Simanjiro mhandisi Zephania Chaula, akizungumza  kwenye kikao cha baraza la madiwani amesema wamejipanga shule hiyo ianze kupokea wanafunzi wa kidato cha tano, Julai mwaka huu.

Chaula amesema hadi hivi sasa shule ya sekondari Emboreet  ya kidato cha nne, imeboreshwa kwa ajili ya kupokea wanafunzi wa kidato cha tano, kwani awali wilaya ilikuwa haina shule ya kidato cha tano na sita.

Mwenyekiti wa halmashauri hiyo Jackson Sipiti eck, mkurugenzi mtendaji Yefred Myenzi na madiwani, wametenga sh 12 milioni, kwa ajili ya matengenezo ya miundombinu ya shule hiyo.

Amesema diwani wa kata ya Emboreet, Christopher Kuya anastahili kupongezwa, kwa kusimamia kitendo cha shule hiyo kufanikiwa kuwa na hatua ya kidato cha tano na sita kwani ni maendeleo kwa Simanjiro

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu