Licha ya Tanzania kukadiriwa kuwa na watu zaidi ya milioni 45, lakini watu wengi hawajawa na mwamko wa kuandika wosia.

In Kitaifa

Licha ya Tanzania kukadiriwa kuwa na watu zaidi ya milioni 45, lakini watu wengi hawajawa na mwamko wa kuandika wosia.

Hayo yameelezwa Kaimu Ofisa Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Usajili Ufilisi na Udhamini (RITA) Emmy Hudson jijini Dar es salaam.

Emmy amesema kuwa kwa miaka 10 iliyopita, watu waliojitokeza kuandika wosia ni mia 4 na 38, huku waliochukua hosia zao wakiwa 22 pekee.

Emmy amezitaja takwimu za mwaka huu kuanzia Januari hadi Mei kuwa, wosia zilizoandikwa ni 37 pekee

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu