Ligi Kuu England: Kwa nini itakuwa vigumu kuwafikia Manchester City.

In Kimataifa, Michezo

Manchester city wameshinda michezo 15 mfululizo kwenye mashindano yote msimu huu, wakiongoza ligi ya Uingereza kwa alama nane.

City walikwea zaidi kileleni baada ya kuichapa Arsenal 3 – 1 kwenye uwanja wao wa nyumbani wa Ethiad siku ya Jumapili kabla ya Manchester United kupoteza dhidi ya Chelsea, City kwa sasa ni kama hawazuiliki

Alan Shearer anaamini kinachozinyima usingizi timu nyingine kwenye mbio hizo za ubingwa ni namna ambavyo City wameimarika toka walipomaliza msimu uliopita wakiwa nyuma ya mabingwa Chelsea kwa alama 15 kwenye msimu wa kwanza wa kocha Pep Guardiola kukinoa kikosi hicho.

City wanazidi kusonga mbele wakiwa na magoli 38 kutoka kwa michezo 11 ambayo wameshacheza msimu huu wanonekana kuimarika sana katika safu ya ushambuliaji na ulinzi.

Katika mchezo na washika mitutu wa London golikipa Ederson aliokoa mkwaju wa Aaron Ramsey ambao ulikuwa unatokomea kimiani, wachambuzi wanasema msimu uliopita wakiwa na golikipa Claudio Bravo bila shaka mkwaju huo ungekuwa goli

Na kama ungetinga wavuni ingekuwa 1-1 badala ya 1-0 na matokeo hayo yangeweza kabisa kubadili hali ya mchezo

Inaonekana Pep Guardiola amejifunza kutokana na makosa waliyoyafanya msimu ulipita kiasi cha kuwa tishio kwa vilabu vingine msimu huu

Alan Shearer anasema ailipokuwa Blackburn, Manchester United walikuwa wakiongoza kwa alama 12 baaada ya michezo 16 ya msimu wa 1993 – 94 lakini walilipambana na kuwafikia kufikia mwezi Aprili.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu