Ligi ya mabingwa Ulaya kutimua vumbi.

In Kimataifa, Michezo

 

Ligi ya Mabingwa Ulaya imerejea msimu wa 2017/18, huku vigogo wote wakishuka uwanjani leo na kesho.

Beki wa PSG Thiago Silva ameenda mbele zaidi kwa kusema kuwa, presha ni kubwa kikosini kwao kutokana na usajili uliofanyika.

Silva anasema ujio wa Neymar na Kylian Mbappe, utawafanya wawe na presha kubwa kwa kuwa watu wengi watahitaji mambo makubwa kutoka kwenye timu yao, ambao inatarajiwa kukipiga dhidi ya Celtic katika michuano hiyo.

Ratiba ya game za leo ambazo zitapigwa kuanzia saa 3:45 Usiku ni Celtic vs PSG,Benfica vs  CSKA, Man U vs Basel
Olympiakos vs Sporting,Bayern München vs Anderlecht,Chelsea       vs Qarabağ,Roma vs Atlético Madrid, Barcelona vs Juventus
PSG ipo nchini Scotland kwa ajili ya mchezo huo, ambapo wababe hao wa Ufaransa watakuwa na nia moja tu ya kupata ushindi, kwa kuwa mastaa waliosajiliwa ni wagharama kubwa.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu