Lissu apigwa Risasi.

In Kitaifa

Mbunge wa Singida Mashariki (CHADEMA)na Rais wa Chama cha wanasheria Tanganyika (TLS) Tundu Lissu ameshambuliwa na risasi mchana huu.

Mbunge huyo kwa sasa anapatiwa matibabu katika hospitali ya rufaa mkoani Dodoma

Mwanasiasa wa upinzani  Tundu Lissu ameripotiwa kupigwa risasi na watu wasiojulikana jijini Dodoma.

Kwa mujibu wa taarifa ya chama kikuu cha upinzani CHADEMA kwa vyombo vya habari, tukio hilo limetokea wakati mbunge huyo akiwa nyumbani kwake.

Chama hicho kimelaani vikali tukio hilo.

Kamanda wa polisi mkoani Dodoma, Kamishna Msaidizi , Jires Mroto amesema   wameanza uchunguzi wa tukio hilo.

“Tunaomba wananchi wenye taarifa ya uhalifu huu, waweze kujitokeza” amesema Kamanda Mroto.

Taarifa zaidi zitakuijia.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu