Lowassa afuraishwa na ziara ya wanawake wajasiriamali kutoka Kenya.

In Kitaifa

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Monduli Isaac Joseph amewataka wanawake wajasiria mali jamii ya wafugaji kutoka nchini Kenya kuja nchini tanznia haswa katika wilaya hiyo ya monduli kwa ajili ya kujenga ushirikiano wa pamoja na kuwekeza katika viwanda.
Akizungumza na wanawake hao wabunge,na makatibu tarafa kutoka nchini Kenya ,mara baada ya kufanya ziara ya kumtembelea waziri mkuu staafu Edward lowasa amesema amefurahishwa na ziara hiyo kwa kuwa wanawake hao kwa kiasi kikubwa wanepiga hatua kubwa za maendeleo.
Amesema hapo mwanzo jamii ya wafugaji haswa mtoto wa kike ilikuwa nyuma kimaendeleo ,na hata kielimu hivyo ni jambo la kutia moyo kwa wanawake hao kuweza kuhamasishana wenyewe kwa wenyewe na kuwekeza katika sekta mbali mbali.

Mbunge wa kaunti ya kajiado Charles lekatoo amesema kuwa ni vyema jamii ikabadilika na kutoa fursa kwa watu wote bila kujali jinsia kwa kuwa uwezo wa mtu hautegemei jinsia.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

DC Magoti apiga Marufuku pikipiki kubeba mkaa.

Mkuu wa Wilaya ya Kisarawe mkoani Pwani ndugu PetroMagoti,amepiga marufuku piki piki kubeba mkaa katika Wilayahiyo kuanzia leo July

Read More...

Hali ilivyo Kenya sasa baada ya maandamano

Baada ya maandamano yaliyofanyika nchini Kenya juu ya Muswa wa sheria ya Fedha,leo tumezungumza na ndugu Daniel Orogo mchambuzi

Read More...

Rais wa Msumbiji kufungua maonesho ya sabasaba

Rais Filipe Nyusi wa Msumbiji ambaye anatarajiwa kuwasili nchini kesho kuanza ziara ya kikazi, anatarajiwa kufungua rasmi Maonesho ya

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu