Maagizo ya IGP Sirro yatimizwa Mbeya.

In Kitaifa


Kama utakuwa unakumbuka vizuri siku za nyuma kamanda wa
jeshi la polisi IGP Simon Sirro,aliwataka makamanda wa polisi
kila mkoa kuwa na utaratibu wa kutoa majarida kwa ajili ya
kuelemisha jamii maswala mbali mabali ya kipolisi.


Sasa agizo hilo limepokelewa kwa vitendo na mkoa wa mbeya
ambapo leo kamanada wa polisi mkoani humo Ulrich Matei
amezindua jarida hilo lenye elimu kwa jamii na maelezo ya
shughuli mbali mbali zinazofanywa na jeshi hilo mkoani humo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu