Maagizo ya wizara kuhusu mfuko wa maendeleo ya kilimo.

In Kitaifa

Naibu Waziri Wa Kilimo Anthony Mavunde, amesema serikali
imeanza kutekeleza uanzishwaji wa mfuko wa maendeleo ya
kilimo utakaosaidia kukabiliana na changamoto za wakulima
Nchini.


Naibu Waziri Mavunde ameyasema hayo Bungeni wakati
akijibu swali la nyongeza la Mbunge wa Nanyamba Abdallah
Chikota.

Lakini pia naibu Waziri wa Kilimo Anthony Mavunde amesema
kuwa,Serikali ipo mbioni kuanzisha mfuko wa kukabiliana na
changamoto ya kuporomoka kwa bei ya mazao Nchini katika
mwaka wa fedha 2023/2024.


Naibu Waziri Anthony Mavunde ameyasema hayo wakati
akijibu swali la nyongeza la mbunge wa kiteto Edward Ole
Lekaita aliyehoji kwa nini serikali isinunue alizeti zote za

wakulima ili kunusuru kuporomoka kwa bei licha ya wakulima
kuhamasika kulima zao hilo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

POLISI, LATRA WAPIGA FAINI MABASI YALIYO ZIDISHA NAULI ARUSHA.

Jeshi la Polisi kikosi cha Usalama Barabarani Mkoa wa Arusha kwa kushirikaiana na Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA)

Read More...

MAJALIWA ATOA RAI KWA WAMILIKI WA MALORI KUBORESHA MASLAHI YA WAFANYAKAZI WAO

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amewataka wamiliki wa malori nchini wawajali madereva na wahudumu wa magari hayo ikiwa ni pamoja

Read More...

ZOEZI LA UOKOAJI HANANG, MAWAZIRI WAFIKA

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Bunge na Uratibu) Mhe. Jenista J. Mhagama, Waziri wa Ujenzi Innocent

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu