Madereva wa ITDA waaswa kufuata sheria za barabarani.

In Kitaifa

Mkuu wa Dawati la Elimu Usalama Barabarani Kamishna
Msaidizi Michael Deleli,ameuagiza uongozi wa Chama cha
Madereva Wasafirishaji Nje ya Tanzania ITDA wafuate sheria
za usalama barabarani ili kudhibiti ajali za barabarani.

Kamishana Michael Deleli ameyasema katika katika zoezi la
uzinduzi wa namba za magari unaolenga kusaidia udhibiti wa
upotevu wa mapato serikalini na kudhibiti vitendo vya uhalifu
hasa kwa madereva wanaosafirisha mizigo kwenda nje ya nchi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

WANAFUNZI 500 WAPEWA MBINU WASILOWEE KWENYE MADAWA YA KULEVYA.

Na Tonie kaisoe ,Arusha Wanafunzi zaidi ya 500 wa shule ya Sekondari Arusha Jiji na Wilaya ya Arumeru wamepewa mbinu

Read More...

MR. IBU AFARIKI DUNIA

Mchekeshaji maarufu wa Nollywood nchini Nigeria, John Okafor, almaarufu Mr. Ibu amefariki dunia baada ya kuugua kwa muda mrefu.

Read More...

POLISI, LATRA WAPIGA FAINI MABASI YALIYO ZIDISHA NAULI ARUSHA.

Jeshi la Polisi kikosi cha Usalama Barabarani Mkoa wa Arusha kwa kushirikaiana na Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA)

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu