Makonda aruhusu daladala kusimamisha wanafunzi.

In Kitaifa


Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda ametoa onyo
kwaa maafisa usalama barabarani wanaoendelea kuwakamata
waendesha pikipiki maarufu kama Bodaboda pamoja na bajaji
ambao katika kipindi hiki cha mlipuko wa virusi vya Corona
wameruhusiwa kuingia katika ya jiji kinyume na ilivyokuwa
awali.


RC Makonda pia amewaomba madereva daladala kuwapakiza
wanafunzi kwani tayari shule zimefunguliwa kwa kidato cha sita
na vyuo, hivyo kuwapakiza katika daladala zao wanafunzi
wasiopungua wanne.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu