Mamlaka ya hali ya hewa waongelea hali ya mvua.

In Kitaifa

Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania imekutana na wanahabari leo October 17, 2017 na kueleza juu ya uelekeo wa hali ya hewa hasa uwepo wa mvua ikisema itakuwa nzuri kwa kipindi hiki kwa kuwa na mvua za wastani hadi juu ya wastani.

Hayo yamesemwa na Mkurugenzi wa mamlaka ya hali hewa hapa nchini Dr. Agnes Lawrence Kijazi na kutoa mchangunuo kuhusiana mikoa

Lakini pia Dr. Agnes Lawrence Kijazi ametoa ushauri kutokana na mvua zinazotarajiwa kunyesha na kuwataka wakulima kuandaa mashamba vyema ili kupata mazao pia wananchi kuvuna maji kwa wingi kwa ajili ya matumzi ya baadaye majumbani na pia mashambani.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu