Manchester City kushiriki kombe la Ulaya.

In Kimataifa, Michezo


Klabu ya Manchester imefanikiwa kubadili marufuku ya miaka
miwili kushiriki katika mashindano ya klabu bingwa Ulaya
kuanzia msimu ujao.


Mahakama ya kutatua mizozo ya michezo ilitangaza kwamba
klabu hiyo imeondolewa makosa ya ya kifedha chini ya sheria
ya Fifa siku ya Jumatatu.


Bodi ya kudhibiti matumizi ya klabu za Uefa CFCB ilitoa
marufuku hiyo Februari baada ya City kukiuka sheria ya
Financial Fiar Play FFP kati ya 2012 na 2016.
Faini ya City ya yuro milioni 30 sasa imepunguzwa hadi yuro
milioni 10.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu