Mara baada ya waziri wa fedha na mipango Dakt. Philip Mpango kuwasilisha bajeti kuu ya serikali kwa mwaka wa fedha 2017/2018 Tgnp mtandao na asasi za kiraia wameisifu bajeti hiyo huku wakiweka bayana baadhi ya mambo yaliyoonekana kuwa na changamoto kadhaa.

In Kitaifa

Mara baada ya waziri wa fedha na mipango Dakt. Philip Mpango kuwasilisha bajeti kuu ya serikali kwa mwaka wa fedha 2017/2018 Tgnp mtandao na asasi za kiraia wameisifu bajeti hiyo huku wakiweka bayana baadhi ya mambo yaliyoonekana kuwa na changamoto kadhaa.

Akizungumza mara baada ya kutazama uwasilishwaji wa bajeti hiyo Mkurugenzi mtendaji wa TGNP Mtandao Lilian Liundi, amesema wao kama asasi ya kiraia walikuwa wakitegemea kuona bajeti hiyo ikiwalenga watu na si vitu ,lakini mpango wa miaka mitano wa pili umeingiza mpango huo wa maendeleo ya watu kuwekwa katikati.

Liundi amesema miongoni mwa mambo ambayo hawajafurahishwa nayo ni suala la ushuru wa karatasi, ambalo suala hilo linalenga moja kwa moja katika elimu,pamoja na suala la vifo vya uzazi ambavyo vimeonekana kuongezeka.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu