Masauni aagiza Mkandarasi kushugulikiwa.

In Kitaifa

Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mhandisi Hamad Masauni, ameagiza kuchukuliwa kwa hatua kali dhidi ya Mkandarasi ambaye ametelekeza ujenzi wa mradi wa Umwagiliaji, kwenye Gereza la Kilimo Idete mkoani Morogoro.

Ametoa agizo hilo baada ya kutembelea gereza hilo kwa ajili ya kujionea mradi huo, ambapo alielezwa na Mkuu wa Magereza Mkoa wa Morogoro Kamishina Msaidizi Mwandamizi wa Magereza Ramadhan Nyamka.

Aidha baada ya kupata maelezo ya mradi huo, Masauni amelitaka Jeshi la Magereza kufanya uchunguzi dhidi ya Mkandarasi huyo, na ikithibitika anamakosa akamatwe na achukuliwe hatua za kisheria.

Mkandarasi huyo ametelekeza mradi huo wenye thamani ya shilingi Bilioni 2.5 tangu mwaka 2016, kitu ambacho kimemfanya Waziri Masauni atoe agizo hilo.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu