Masauni awaonya watakaojaribu kuleta vurugu.

In Kitaifa


Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mhandisi Hamad
Masauni, ameonya watu watakaojaribu kuleta vurugu nchi
ikielekea Uchaguzi Mkuu wa Rais,Wabunge na Madiwani
unaotarajiwa kufanyika Oktoba mwaka huu.


Ameyasema hayo wakati akizungumza na Waandishi wa Habari
baada ya Kikao cha ndani na Maafisa wa Ngazi za Juu wa Jeshi
la Polisi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu